Rayvanny – Zezeta lyrics

581 Views
Loading...

Verse 1

Baby mooh nifanye big G unitafune

Ama niwe sindano nawe uwe uzi nguo nifume

Ama niwe ndoo uwe maji yangu unawanume

Nifanye kucha kama ukiwashwa mi nikukune

sema mama

 

Niwe duka la vipodozi nikuvutie kwa kila kitu

Chumbani uwe simu unalia hata nikikubeep

Nisimame kama kinyozi nikikunyoa unanisifu

Niwe godoro na shuka nilale na wewe kila usiku

Chorus

Shika ufunguo gari ya bosi wangu

Kwako zezeta zezeta

Niko radhi nifunge ule wewe

Mimi zezeta zezeta

Au unataka hati nyumba ya baba yangu

Kwako zezeta zezeta

Kifaranga nibebe kama mwewe

Mimi zezeta zezeta

Verse 2

Mama sitaki paka na panya vita za nini

Mi nataka niwe mafuta ujipakaze kote mwilini eee

Ama niwe taulo kanga laini ukioga ninakufuta

Kutoka juu mpaka kwa chini mashallah

Ulivyo mwenzako taabani

Naishi muchumba siendi varandani

Tena, sikufanyi vocha soko dukani

Nikutumie muchumba nikutupe jalalani

sema mama

 

Niwe duka la vipodozi nikuvutie kwa kila kitu

Chumbani uwe simu unalia hata nikikubeep

Nisimame kama kinyozi nikikunyoa unanisifu

Niwe godoro na shuka nilale na wewe kila usiku

Chorus

Shika ufunguo gari ya bosi wangu

Kwako zezeta zezeta

Niko radhi nifunge ule wewe

Mimi zezeta zezeta

Au unataka hati nyumba ya baba yangu

Kwako zezeta zezeta

Kifaranga nibebe kama mwewe

Mimi zezeta zezeta

Shika ufunguo gari ya bosi wangu

Kwako zezeta zezeta

Niko radhi nifunge ule wewe

Mimi zezeta zezeta

Au unataka hati nyumba ya baba yangu

Kwako zezeta zezeta

Kifaranga nibebe kama mwewe

Mimi zezeta zezeta

Outro

Mashilawadu

Wana nyapia nyapia

Mashilawadu

Wana nyatia nyatia

Mashilawadu

Wapate kutangazia

Mashilawadu

Kuwa makini mama

Mashilawadu

Kwa kudandia dandia

Mashilawadu

Vya watu kupagazia

Mashilawadu

Macho funika pazia

Mashilawadu

Kuwa makini mama eee

…Ayo Lizer…

Find also Rayvanny – Mbeleko lyrics here:

https://mutaha.com/entertainment/rayvanny-mbeleko-lyrics/

 

Watch the Official Rayvanny – Zezeta video here:

https://www.youtube.com/watch?v=C_cp5lJ6VY4

Loading...

Leave a Reply

%d bloggers like this: